LOVE 360°
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
LOVE 360°

Nơi chia sẻ tâm tình của những người đã yêu, đang yêu và sẽ yêu....

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Hack Tiền Viettel thật 100% duy nhất tại đây.

Go down 
Tác giảThông điệp
rockmanzz18

Hack Tiền Viettel thật 100%  duy nhất tại đây. Empty
Bài gửiTiêu đề: Hack Tiền Viettel thật 100% duy nhất tại đây.   Hack Tiền Viettel thật 100%  duy nhất tại đây. EmptyFri Oct 15, 2010 8:50 am

Hack các nhà mạng hiện nay vẫn là câu hỏi mà nhiều người muốn biết,lợi dụng điều đó mà không it kẻ xấu đã kiếm lợi từ các bạn nhờ sự tin tưởng,cả tin của các bạn.

như các bạn cũng đã thấy,rất nhiều các cá nhân post bài lên các diễn đàn với nội dung ”hack tiền của mạng Viettel”…để tìm được những topic như thế không hề khó như trong các forum của hihihehe, vn-zoom, zing.vn ……. và còn rất nhiều những topic như vậy,chủ yếu nhằm vào mục đích vụ lợi,mình mong các bạn nhận ra đươc điều đó.Hack là công viêc không đơn giản,đòi hỏi hacker phải có trình độ cao,phát hiện được lỗ hổng của nhà mạng.Trong 1 năm du hoc bên Anh tôi đã hiểu rất nhiều về cách thức hoạt động của các nhà mạng,tất cả các mạng di động ở VN hiện nay cũng đều áp dụng công nghệ của nước ngoài, nhưng mới ở mức độ thấp,luôn tồn tại những lỗ hổng,với chút kinh nghiệm mình học hỏi được từ các bạn bè nước ngoài,mình thật may mắn và sau một thời gian khá ngắn mình đã thành công khi tìm ra cách thức mã hóa Mã Bid của thẻ nạp( mã Bid là mã số ngầm của mỗi thẻ nạp,từ đó để kiểm tra số Seria của thẻ,nếu tất cả trùng khớp thì nạp thành công,chứ mã số bạn nhìn thấy trên thẻ chỉ là mã số để Viettel thực hiện bước đầu của quá trình nạp thẻ.cách thức mình hack tiền mạng Viettel đó chính là tấn công thẳng vào mã Bid.

Trươc khi đi vào nội dung mình xin tự giới thiệu mình là:

Họ tên:Mình xin phép ko nói ra, để tránh mọi rắc rối.

Nghề nghiệp :Đã từng là sinh viên Đại học Cambridge,2 năm là sinh viên Bách khoa.

Quê quán: Thái Nguyên.

Sau đây là phần các bạn quan tâm,các bước thực hiện như sau:

1 -Một sim Viettel trả trước, trả sau đều đươc.

2 -Rất đơn giản :bạn viết số điện thoại ra 1 tờ giấy,sau đó dịch số ĐT của bạn sang chuỗi dãy số có dạng 0110010101. cụ thể là:

chữ số nào là chẵn thì dịch là 0, chữ số lẻ là 1.

VD: số ĐT 01685678910 thì dich là 0=>0, 1=>1, 6=>0, 8=>0, 5=>1,....0=>0

viết đúng thứ tự ta được 01001010110 ( mình gọi dãy này là mã NP). sim 10 số thì mã NP chỉ có 10 số.

3 -Bạn cộng các chữ số ở mã NP tìm được ở bước 2,

+nếu là số chẵn thì bạn soạn tin: BID 00bid gửi 8788

+nếu là số lẻ thì bạn soạn tin: BID 01bid gửi 8788

Sau đó tổng đài gửi về cho bạn mã Bid ( mã Bid này tìm được là do 1 phần mềm hack tự động mình viết ra,nhằm cung cấp cho các bạn mã Bid).Mã Bid chỉ có 9 kí tự thôi.

VD:698309862

4 -Bây giờ bạn chỉ việc nạp tiền trực tiếp qua mã Bid với cú pháp như nạp tiền từ thẻ bình thường,có chút thay đổi, cú pháp cụ thể là:

*100*mã Bid*mã NP(tìm được ở bước 2)# rồi OK

VD: *100*698309862*01001010110# rồi OK

Khi đã nạp 1 lần,muốn nạp tiếp thì các bạn chỉ việc bắt đầu từ bước 3, lấy 1 mã số Bid khác.mỗi ngày bạn có thể nạp được 10 lần, giới hạn này là để tránh spam tin nhắn thôi.

Giá trị mỗi lần nạp là 100k, hiện nay mình cũng đang tìm cách lấy mã BID của thẻ 500k,các bạn hãy đợi 1 thời gian nhé.

Chắc chắn lỗi này này Viettel chưa thể khắc phục ngay được,các bạn cứ yên tâm mà nạp tiền nhé.

Chúc các bạn thành công.

Lien he:rockmanzz18@yahoo.com

Hack Tiền Viettel thật 100% duy nhất tại đây.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Học tiếng Nhật là niềm vui của bạn - Dạy tiếng Nhật là niềm tự hào của TOP GLOBIS.
» tuyen tap tho hay
» tuyen tap tho hay (2)
» Làm khảo sát tại nhà kiếm tiền uy tính
» Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ